ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามตำแหน่งงานว่างค่ะ  (อ่าน 2315 ครั้ง)

Sun

• บุคคลทั่วไป
สอบถามตำแหน่งงานว่างค่ะ
« เมื่อ: กันยายน 25, 2015, 10:56:39 am »
งานแผนกกายภาพบำบัด รับสมัครนักกายภาพบำบัดเพิ่มไหมคะ
แบบ full time หรือ part time ก็ได้ค่ะ

HRD

• บุคคลทั่วไป
Re: สอบถามตำแหน่งงานว่างค่ะ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กันยายน 25, 2015, 02:04:17 pm »

สวัสดีครับ...
ขณะนี้ทางบริษัทฯยังไม่เปิดรับงานในตำแหน่งดังกล่าว
แต่ผู้สนใจสมัครสามารถเข้ามาติดต่อกรอกใบสมัครได้
พร้อมแนบหลักฐานได้ที่แผนกบุคคลและธุรการ
ถ้าหากทางบริษัทฯ ได้เปิดรับตำแหน่งดังกล่าว
จะพิจารณาใบสมัครและติดต่อกลับไปภายหลังอีกครั้งครับ